Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm chìm nước sạch đẩy cao 20m Navy QDX15-18-1.5
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | QDX15-18-1.5 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1.5kW - 2.0Hp |
| Lưu lượng | 513 lít / phút |
| Đẩy cao | 20 m |
| Ống xả | (Φ) 60mm |
| Cánh bơm | nhôm , cốt Inox 304 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 15.5 kg |
🛠️ Máy bơm chìm nước sạch đẩy cao 20m Navy QDX15-18-1.5
- Giải pháp tối ưu cho cấp/ thoát nước : với công suất mạnh mẽ 1.5kW là lựa chọn lý tưởng cho các nhu cầu bơm nước lớn, mang đến hiệu suất vượt trội và độ bền cao. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực cấp thoát nước, xây dựng, dân dụng, chống ngập và tưới tiêu nhờ khả năng vận hành bền bỉ và ổn định.

Để máy bơm hoạt động hiệu quả và bền lâu, hãy lưu ý:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng