Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Bơm nước đẩy cao 50m SAN-EI JLm-800B
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng SAN_EI
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | SAN-EI |
| Model | JLm-800B |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Loại máy | chuyên đẩy cao nhà cao tầng ...tối đa 11 tầng |
| Dải Công suất | 800W |
| Lưu lượng | 4.0m³/h |
| Cột áp | 50m |
| Hút sâu | 9m |
| Họng hút/xả | ( Ø ) 25 / 25mm |
| Chống nước | Class F, IPX4 |
| Khả năng | bơm nước sạch , nước nóng ~ 100°C |
| Vật liệu | - Đầu bơm: Gang - Cánh bơm: Đồng - Trục bơm: INOX 316 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | china |
| Trọng lượng |
Máy bơm nước đẩy cao 50m SAN-EI JLm-800B
_sở hữu những đặc tính kỹ thuật vượt trội, đảm bảo hiệu suất hoạt động liên tục trong môi trường khắc nghiệt : giải pháp bơm đẩy cao bền bỉ, chịu được nhiệt độ cao & vận hành êm ái? Máy bơm nước đẩy cao SAN-EI JLm-800B chính là câu trả lời hoàn hảo cho hệ thống cấp nước gia đình và công nghiệp nhỏ. Với công nghệ tiên tiến từ thương hiệu SAN-EI, dòng máy này thách thức mọi độ cao lên đến 50m.
Động cơ 100% dây đồng nguyên chất: Giúp máy vận hành bền bỉ, tản nhiệt tốt và kéo dài tuổi thọ gấp nhiều lần so với các dòng dây nhôm thông thường.
Chịu nhiệt ấn tượng lên đến 100°C: Đây là tính năng hiếm hoi giúp máy có thể bơm được cả nước sạch lẫn nước nóng, phù hợp cho hệ thống năng lượng mặt trời hoặc các dây chuyền sản xuất cần nước nóng.
Vật liệu cao cấp: Đầu bơm làm bằng gang đúc dày dặn, cánh bơm bằng đồng chống ăn mòn và trục bơm sử dụng INOX 316 – loại vật liệu chống gỉ sét tuyệt đối trong môi trường nước.
Tiêu chuẩn bảo vệ cao: Trang bị chuẩn chống nước IPX4 và cách điện Class F, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho người dùng ngay cả trong điều kiện ẩm ướt.
SAN-EI JLm-800B không chỉ là một chiếc máy bơm thông thường, nó là "trái tim" của hệ thống dẫn nước:
Chuyên dụng đẩy cao nhà cao tầng: Với cột áp lên đến 50m, máy có khả năng đẩy nước ổn định cho các tòa nhà từ 1 đến 11 tầng.
Hút sâu mạnh mẽ: Khả năng hút sâu 9m lý tưởng cho việc hút nước từ bể ngầm, giếng khoan mặt hoặc đường ống thủy cục lên bồn chứa sân thượng.
Hệ thống nước nóng: Sử dụng tốt cho các hệ thống bồn bảo ôn, máy nước nóng năng lượng mặt trời nhờ khả năng chịu nhiệt 100°C.
Tưới tiêu và sản xuất: Cung cấp lưu lượng nước 4.0m³/h ổn định cho tưới sân vườn hoặc các xưởng sản xuất quy mô vừa.
Để máy hoạt động hiệu quả nhất, bạn nên tuân thủ các bước sau:
Vị trí lắp đặt: Đặt máy ở nơi khô ráo, bằng phẳng. Nên có mái che nếu để ngoài trời để bảo vệ vỏ máy.
Kết nối đường ống: Sử dụng họng hút/xả đúng kích thước (Ø 25mm). Đảm bảo đường ống kín tuyệt đối để không bị mất áp suất.
Mồi nước: Đối với lần sử dụng đầu tiên, hãy mở nút đồng trên đầu bơm và đổ đầy nước vào buồng bơm để máy có thể tạo lực hút.
Nguồn điện: Sử dụng đúng điện áp 220V/50Hz. Nên lắp thêm rơ-le chống cạn để bảo vệ động cơ khi nguồn nước cấp bị hết.
Hotline Tư Vấn & Zalo: 098 240 8409 - Hotline Mr Đức: 090 841 6656
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng