Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Kéo cắt cành 40mm Pin 21V Hukan HK-PRBR4343L Brushless
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HUKAN Gen 2 |
| Model | HK-PRBR4343L |
| Điện Áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Động Cơ | Brushless không chổi than |
| Công Suất | 600W |
| Tốc Độ Không Tải | 18.000 Vòng / Phút |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng |
| Màn hình LED | Có , báo số lần cắt , dung lượng pin |
| Đường kính lưỡi cắt | 40mm |
| Phạm vi mở lưỡi | 43mm |
| Chất Liệu Lưỡi | Crom & Molypden vanadi ( SK5 ) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 1.25 |
Kéo cắt cành dùng pin Hukan HK-PRBR4343L Gen 2 là một công cụ hoàn hảo cho việc cắt tỉa cây cành với thiết kế tiện dụng, tính năng tiện ích và linh động, giúp công việc làm vườn trở nên dễ dàng và hiệu quả hơn.
Chọn kéo cắt cành Hukan HK-PRBR4343L Gen 2 để trải nghiệm sự tiện dụng, linh động và hiệu quả ngay hôm nay!
#KéoCắtCànhDùngPin #KéoCắtCànhHukan #HukanGen2 #KéoCắtCành21V #KéoCắtCànhKhôngChổiThan #KéoCắtCànhĐườngKính40mm #CắtTỉaCâyCành #DụngCụLàmVườn #KéoCắtCànhTiệnDụng #KéoCắtCànhChínhHãng #KéoCắtCànhLưỡiCromMolypden
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng