Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm nước đẩy cao 2.2kW HTC WG50-160-2.2TB
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HTC
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HTC pumps |
| Model | WG50-160-2.2TB |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 2.2kW - 3HP |
| Lưu Lượng | 500 Lít / phút |
| Đẩy Cao | 36 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 60/60 |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 30 kg |
Máy bơm nước HTC WG50-160-2.2TB là thiết bị hoàn hảo để đáp ứng nhu cầu cấp nước cho các tòa nhà cao tầng, hệ thống tưới tiêu, trồng trọt, và các công trình lớn. Với công suất 2.2kW (3HP), khả năng đẩy cao 36m và lưu lượng nước lớn 500 lít/phút, sản phẩm mang lại hiệu suất vượt trội cùng độ bền cao.
| Thông tin | Chi tiết |
|---|---|
| Thương Hiệu | HTC Pumps |
| Model | WG50-160-2.2TB |
| Điện Áp | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 2.2kW (3HP) |
| Lưu Lượng | 500 Lít/phút |
| Đẩy Cao | 36m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút/Xả | (Φ) 60/60 |
| Cánh Bơm | Đồng, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 12 tháng |
Cấp Nước Cho Nhà Cao Tầng Và Hệ Thống Tòa Nhà
Tưới Tiêu Và Trồng Trọt
Cấp Nước Sinh Hoạt Công Suất Lớn
Ứng Dụng Công Trình Xây Dựng
Công Suất Lớn, Hiệu Suất Cao:
Công suất 2.2kW (3HP) và lưu lượng nước 500 lít/phút giúp tiết kiệm thời gian, đảm bảo hoạt động hiệu quả.
Độ Bền Cao:
Cánh bơm bằng đồng và cốt inox 304 chống ăn mòn, phù hợp với điều kiện làm việc khắc nghiệt.
Thiết Kế Hiện Đại, Dễ Sử Dụng:
Kích thước gọn nhẹ, dễ lắp đặt ở nhiều vị trí.
Bảo Hành Chính Hãng:
Chính sách bảo hành 12 tháng, đảm bảo an tâm trong quá trình sử dụng.
Mua Máy Bơm Nước Đẩy Cao HTC WG50-160-2.2TB Tại Đức Hiền Store
#MáyBơmNước #MáyBơmĐẩyCao #HTC_WG50_160_2_2TB #CấpNướcHiệuQuả #MáyBơmCôngSuấtLớn #TướiTiêu #HTCPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng