Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy cân bằng laser 5 tia Hukan G2-LS300 ( Điều khiển xoay 360 độ )
Phiên bản nâng cấp tham khảo : https://duc7hienstore.com/may-can-muc-5-tia-ngoai-troi-hukan-g2-ls301-dieu-khien-xoay-360
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HUKAN Gen 2 |
| Model | G2-LS300 |
| Dung lượng pin | 2 Pin lớn dung lượng cao |
| Cổng sạc | Type C thông dụng kèm củ sạc |
| Tính năng | điều khiển xoay 360° , giúp bạn đo lường & cân chỉnh linh hoạt hơn |
| Số tia | 5 tia xanh siêu sáng |
| Loại Tia | 4V1H1D xanh |
| Phạm vi tự Cân bằng | <+3° |
| Độ chính xác | ±1mm/7m - Không có sai số! |
| Bước sóng | 515 N.M |
| Chiều rộng tia | 2mm/5m, đảm bảo độ chính xác cao |
| Phạm vi hoạt động | 50-70m |
| Đóng gói | hộp nhựa , Máy + 2 Pin dung lượng cao + 2 Remote + Kiếng + Hộp ( Không Kèm Chân cao ) |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 3kg x 38 x16 x29 |
.jpg)
Máy cân bằng laser 5 tia Hukan G2-LS300 là công cụ đắc lực cho nhiều ngành nghề như xây dựng, cơ khí, thi công nội ngoại thất, và lắp ráp cửa cuốn. Tính năng tự xoay 360° giúp bạn tiết kiệm thời gian và nâng cao hiệu suất công việc.
Máy cân bằng laser 5 tia Hukan G2-LS300 không chỉ nổi bật với tính năng xoay tự động 360° mà còn có giá thành cạnh tranh. Đây là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai cần một công cụ đo đạc chính xác, hiệu suất cao, và bền bỉ.
_Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu sản phẩm chính hãng với bảo hành 12 tháng tại www.duc7hienstore.com.
Hotline: 0908416656 Mr Đức -- 0982408409 Zalo
#MáyCânBằngLaser #HukanG2LS300 #ĐoĐạcChuyênNghiệp #XâyDựng #CơKhí #ThợĐiệnNước #ThiCôngNộiNgoạiThất #CôngCụĐoĐạc #XoayTựĐộng360 #Laser5Tia
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng