Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy cân mực 12 tia xanh SHOHO XH-TD-12H
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng SHOHO by Hukan
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | SHOHO by Hukan |
| Model | XH-TD-12H |
| Dung lượng | 2 Pin dung lượng lớn Li-on / 3600mAh |
| Loại tia & số tia | 12 tia xanh siêu sáng |
| Bước sóng | 505-532 NM |
| Cấp độ Laser | CLASS 2 |
| Độ chính xác | ±1mm/ 6M |
| Phạm vi tụ cân bằng | 3 độ ± 1 độ , điều chỉnh tự động, loại bỏ sai số thủ công |
| Phạm vi hoạt động | 50-70 mét |
| Nhiệt dộ làm việc | -10°C ~ 50°C |
| Khả năng chống nước | ỊP54 |
| Loại máy | cân mực 12 tia xanh siêu sáng |
| Phụ kiện |
Thân Máy + 2 Pin lớn + Sạc + Vali nhựa + bộ chân nam chân + điều khiển từ xa + bên nâng .... |
| Lưu Ý | ( không kèm chân cao ) |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy cân mực 12 tia xanh SHOHO XH-TD-12H là sản phẩm tiên tiến, được thiết kế chuyên dụng cho các công việc thi công xây dựng, lót gạch, trang trí nội ngoại thất, và các ngành đo đạc liên quan. Với độ chính xác ±1mm/6M, 12 tia xanh siêu sáng và khả năng chống nước IP54, sản phẩm mang đến độ tin cậy cao và hiệu quả vượt trội trong mọi điều kiện làm việc.
Cách sử dụng:
Bảo quản:
Truy cập website hoặc liên hệ hotline để được tư vấn chi tiết và sở hữu ngay máy cân mực 12 tia xanh SHOHO XH-TD-12H – giải pháp hoàn hảo cho mọi công trình!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng