Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy rửa xe inverter Dekton DK-CWR3001PRO Chỉnh Áp 180Bar
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DEKTON |
| Model | DK-CWR3001PRO |
| Điện áp | 220V 50Hz dây nguồn 5m |
| Động cơ | INVERTER 100% dây đồng |
| Công suất | 2000W |
| Áp lực | 180 Bar |
| Chỉnh áp | 50-180 Bar |
| Lưu lượng | 14 lít / phút |
| Tích hợp | công tắc chống giật an toàn cho người sử dụng , thêm 1 lược rác trong ... |
| Phụ kiện | Dây áp dài 15m , bộ ống hút , khẩu xịt, cây nối dài , bình bọt tuyết ... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 13.5 kg |
Máy rửa xe áp cao 180 Bar Dekton DK-CWR3001PRO Chỉnh Áp
_Được trang bị động cơ INVERTER : tiết kiệm điện , trọng lượng nhẹ , tiết kiệm điện nhưng mang lại hiệu suất cao
_Được trang bị bộ chống giật : an toàn tối đa cho người sử dụng ...
_Được trang bị dây áp dài 15m & thêm lược chống cặn : mở rộng phạm vi hoạt động , tặng độ bền cho máy
Máy rửa xe inverter 2000W Dekton DK-CWR3001PRO là thiết bị rửa xe cao áp công nghệ tiên tiến, được trang bị động cơ inverter hiệu suất cao với công suất nhỏ giúp tiết kiệm điện năng mà vẫn tạo ra áp lực lên tới 180 Bar có thể chỉnh từ 50 đến 180 Bar. Với dây áp dài 15m mở rộng phạm vi hoạt động, máy không chỉ rửa xe ô tô, xe máy mà còn ứng dụng hiệu quả trong việc xịt rửa sân vườn, vệ sinh nhà cửa, rửa máy lạnh… mang lại hiệu suất mạnh mẽ và nhanh chóng.
Hướng Dẫn Sử Dụng & Bảo Quản
Sử Dụng:
Bảo Quản:
Truy cập www.duc7hienstore.com để biết thêm thông tin và đặt mua Máy Rửa Xe Inverter 2000W Dekton DK-CWR3001PRO Chỉnh Áp 180Bar – sản phẩm chính hãng với giá thành cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao từ DEKTON, nâng cao hiệu quả công việc và sự an toàn cho người sử dụng!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng