Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 22m Navy NV1.5DK-24P
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | NV2DK-16 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 750W ~ 1.0Hp |
| Đẩy cao / cột áp | 22m |
| Lưu lượng | 200 lít / phút |
| Ống hút / xả | (Φ) 49/49mm |
| Cánh bơm | PRO , cốt INOX 304 |
| Loại bơm | dân dụng - đẩy cao 16m |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 11.5kg |

_Tại Sao Nên Chọn Máy Bơm Nước Đẩy Cao 1.0Hp Navy NV1.5DK-24P :
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng