Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 34m Navy GD-WZB35 Gold Series
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | GD-WZB35 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 0.5Hp - 375W |
| Lưu lượng | 34 lít / phút |
| Đẩy cao | 34m |
| Ống hút/ ra | (Φ) 34/34mm |
| Hút sâu | 9m |
| Chất liệu cánh/ cốt | đồng , cốt inox 304 |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg |
🛠️ Bơm nước đẩy cao 34m Navy GD-WZB35 Gold Series
– giải pháp tối ưu bơm nước hiệu quả cho công trình, nhà cao tầng... được thiết kế chuyên dụng để đáp ứng nhu cầu bơm nước lên các tầng cao lên tới 34m, phù hợp với nhà ở, cao ốc và các công trình lớn. Với khả năng đẩy cao ấn tượng và độ bền vượt trội, đây là giải pháp lý tưởng cho các hệ thống cấp nước yêu cầu hiệu suất cao và hoạt động bền bỉ.
Hiệu suất vượt trội:
Chất liệu bền bỉ:
Động cơ dây đồng nguyên chất:
Ứng dụng đa năng:
Cách lắp đặt:
Cách bảo quản:
www.duc7hienstore.com tự hào là nhà phân phối chính thức các sản phẩm máy bơm nước đẩy cao thương hiệu NAVY Pumps với giá thành cạnh tranh nhất.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng