Máy bơm đẩy cao Navy GP125 ( 38m - 375W )
1.028.000 đ
1.386.000 đ
Đã bán 442+ sản phẩm
Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 46m Navy JSWm75
| Thương hiệu | NAVY Pumps |
| Model | JSWm75 |
| Điện áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công suất | 750W - 1.0Hp |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu lượng | 65 Lít / Phút |
| Đẩy cao | 46m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 34/34 mm |
| Cánh bơm | đồng , cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | thùng giấy |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Trọng Lượng | 16kg |

www.duc7hienstore.com là địa chỉ uy tín phân phối máy bơm nước chính hãng Navy Pumps với giá thành cạnh tranh
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng