Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Cần nối dài 21V kéo cắt cành Amaxtools AKCC-C001
| Thương hiệu | AMAXTOOLS |
| Model | M21-CN252 |
| Điện áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Chân pin kết nối | M21 chân pin thông dụng ( Makita ) |
| Chiều dài tối đa | 210 cm |
| Chiều dài rút gọn | 110 cm |
| Khóa an toàn | có |
| Công dụng | Kết nối máy cắt cành , máy cưa xích chân pin thông dụng M21 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Thương hiệu: Amaxtools
Model: AKCC-C001
Điện áp: 21V
Chân pin kết nối: M21 (tương thích với hầu hết các công cụ và pin M21 trên thị trường)
Chiều dài rút gọn: 1.1m
Chiều dài tối đa: 2.1m
Chất liệu: Nhôm cao cấp, nhẹ và bền bỉ
Khóa an toàn: Có
Bảo hành: 6 tháng
Điều chỉnh độ dài linh hoạt: Dễ dàng điều chỉnh từ 1.1m đến 2.1m, phù hợp với các công việc cắt tỉa ở nhiều độ cao khác nhau.
Chất liệu cao cấp: Sử dụng nhôm chất lượng cao, giúp sản phẩm nhẹ, bền và chống gỉ sét.
Thiết kế thông minh: Dễ dàng thao tác và lắp đặt với các thiết bị như kéo cắt cành, máy cưa xích nhỏ.
Tương thích rộng rãi: Chân pin M21 thông dụng, phù hợp với nhiều loại công cụ và pin M21 trên thị trường.
Chủ nhà vườn: Cắt tỉa cây cảnh, cây ăn quả trong vườn nhà một cách dễ dàng và an toàn.
Công ty cây xanh: Sử dụng để cắt tỉa cây xanh trong khuôn viên nhà máy, xí nghiệp, trường học...
Cá nhân yêu thích làm vườn: Phù hợp cho việc cắt tỉa cây cảnh trong nhà hoặc ngoài trời.
Sử dụng: Kết nối cần nối dài với thiết bị cắt tỉa phù hợp, điều chỉnh độ dài theo nhu cầu và đảm bảo khóa an toàn được cài đặt đúng cách.
Bảo quản: Sau khi sử dụng, lau chùi sạch sẽ và bảo quản nơi khô ráo, tránh tiếp xúc trực tiếp với nước và ánh nắng mặt trời để kéo dài tuổi thọ sản phẩm.Đức 7 Hiền Store
An toàn: Giúp thực hiện công việc cắt tỉa trên cao mà không cần phải leo trèo, giảm thiểu rủi ro.
Tiện lợi: Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng mang theo và sử dụng.
Đa năng: Tương thích với nhiều loại thiết bị cắt tỉa, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng.
Chất lượng đảm bảo: Sản phẩm chính hãng từ Amaxtools, bảo hành 6 tháng.Đức 7 Hiền Store
Để sở hữu Cần nối dài 21V kéo cắt cành Amaxtools AKCC-C001 chính hãng với giá tốt, hãy liên hệ với chúng tôi:
Website: www.duc7hienstore.com
Hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức) Đức 7 Hiền Store
Nếu bạn cần thêm thông tin hoặc hỗ trợ, đừng ngần ngại liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn lòng phục vụ bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng