Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Đế sạc Pin 21V 2.5Ah Dekton M21-S25XPRO
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách _________________
| Thương hiệu | DEKTON |
| Model | M21-S25A |
| Điện áp đầu vào | 220V / 50Hz |
| Điện áp đầu ra | 18- 21V chân pin thông dụng M21 |
| Công Suất | 2.5Ah |
| Chất liệu vỏ | Chống cháy |
| Chuông báo | Có |
| Đèn Cảnh Báo | Có |
| Dòng Sạc | sạc nhanh 2.5Ah |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng Lượng | 0.5 x 20 x15 x8 |
Cách sử dụng:
Cách bảo quản:
Liên hệ www.duc7hienstore.com để sở hữu đế sạc nhanh Dekton M21-S25A & M21-S25XPRO với giá tốt nhất. Chúng tôi chuyên cung cấp các loại đế sạc, pin và công cụ dùng pin thương hiệu Dekton uy tín!
#DektonM21S25A #ĐếSạcDekton #SạcPinM21 #SạcNhanh2.5Ah #DụngCụPinDekton #Duc7HienStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng