Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm đầu lợn , chuyên đẩy cao Navy MSJW/10M
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | MSJW/10M |
| Điện Áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công Suất | 750W - 1HP |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu Lượng | 80 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 46m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 34 / 34 mm |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | thùng giấy |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Trọng Lượng | 12kg |
Máy bơm đầu lợn chuyên đẩy cao Navy MSJW/10M là sản phẩm được thiết kế đặc biệt cho nhu cầu bơm đẩy nước đến lầu cao, phục vụ các công trình nhà cao tầng, cao ốc và các ứng dụng công nghiệp. Với thương hiệu Navy Pumps chính hãng, máy bơm này mang lại hiệu suất vượt trội, độ bền cao và giá trị sử dụng tối ưu.
www.duc7hienstore.com là địa chỉ uy tín phân phối máy bơm nước chính hãng Navy Pumps với giá thành cạnh tranh nhất.
Hãy liên hệ ngay để nhận được tư vấn và ưu đãi hấp dẫn nhất!
#Máy_Bơm_Đầu_Lợn_Chuyên_Đẩy_Cao #Máy_Bơm_Nước_Chính_Hãng #Navy_Pumps #Máy_Bơm_Đẩy_Lầu #Máy_Bơm_Đẩy_Cao_Tốt_Nhất
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng