Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm đẩy cao 1.1kW Navy 1100TB
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | 1100TB |
| Điện Áp | 1 Pha 220V - 50Hz |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Thân Máy | Thân Nhôm ( màu Vàng ) |
| Công Suất | 1.5Hp - 1.1kW |
| Lưu Lượng | 317 Lít / Phút |
| Đẩy Cao / Cột Áp | 28 m |
| Hút Sâu | 9 m |
| Ống Hút / Xả | 49/42 |
| Cánh Bơm | đồng, cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 19 kg |
👉🏻 Bơm 1100TB Navy đã chính thức trình làng với diện mạo mới hoàn toàn thu hút, lớp sơn mạ vàng GOLD đẹp mắt và hợp phong thủy. Với chất lượng đã được khẳng định, Navy 1100TB tiếp tục là lựa chọn hàng đầu cho người tiêu dùng Việt Nam.
Bơm 1100TB Navy thích hợp cho:
Để biết thêm chi tiết và đặt hàng, vui lòng truy cập website www.duc7hienstore.com hoặc liên hệ hotline 0908416656 hoặc 0982408409 (Mr Đức) để được tư vấn.
#BơmTướiNavy #Bơm1100TB #BơmĐẩyCao #BơmMàuVàng #NAVYGoldSeries #BơmChínhHãng #MáyBơmNước #PhongThủy #Duc7HienStore #Hotline0908416656 #HotlineTưVấn0982408409
Hãy nhanh tay sở hữu bơm 1100TB Navy để mang lại may mắn và tài lộc cho công việc của bạn
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng