Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm lưu lượng 1.1kW 1.5Hp Navy LHF/6C
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | LHF/6C |
| Điện Áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công Suất | 1100W - 1.5Hp |
| Lưu Lượng | 800 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 12m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | 90/90 mm |
| Cánh Bơm | Đồng - cốt inox 304 |
| Loại Bơm | mẫu- bơm ý |
| Đóng Gói | Thùng Gỗ |
| Nhập Khẩu | CO, CQ |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Trọng Lượng | 26 kg |
Máy Bơm Nước Lưu Lượng Cao 2.2kW 3Hp Navy LHF/6AR
– Giải Pháp Bơm Nước Hiệu Quả trong công việc bơm thoát nước
Máy bơm Navy LHF/6C là dòng bơm nước công suất lớn được thiết kế đặc biệt với hiệu suất vượt trội, mang lại khả năng bơm nước mạnh mẽ và ổn định. Với công suất lên đến 1100W (1.5Hp) và khả năng bơm 800 lít/phút, máy là lựa chọn lý tưởng cho các công việc yêu cầu lưu lượng nước lớn, từ tưới tiêu đến cấp nước công nghiệp, phục vụ cho các công trình lớn.
Tưới Tiêu Nông Nghiệp:
Cấp Nước Công Nghiệp:
Cung Cấp Nước Cho Công Trình Xây Dựng:
Ứng Dụng Bơm Nước Diện Rộng:
Lắp Đặt Máy Bơm:
Vận Hành Máy Bơm:
Bảo Quản Máy Bơm:
Chất Lượng Đảm Bảo:
Hiệu Suất Cao, Tiết Kiệm Chi Phí:
Giá Cả Hợp Lý:
Dịch Vụ Hậu Mãi Tận Tâm:
#MáyBơmLưuLượngLớn #MáyBơmNướcNavy LHF/6C #MáyBơmCôngSuấtCao #BơmNướcHiệuSuấtCao #TướiTiêuNôngNghiệp #MáyBơmNướcCôngNghiệp #MáyBơmNướcChínhHãng #MáyBơmMẫuÝ #NavyPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng