Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 135W Navy GD-135A Gold Series
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | GD-135A |
| Điện ÁP | 220V 50Hz |
| Động Cơ | 100 % dây đồng |
| Công Suất | 135W |
| Loại Bơm | Tăng áp |
| Tốc Độ Không Tải | 2850 rpm |
| Lưu Lượng | 34 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 25m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 34/34 mm |
| Cánh Bơm | ĐỒNG, cốt inox 304 |
| Chất Liệu Vỏ | Nhôm Sọc mạ - tăng độ bền, Giải nhiệt tốt |
| Khả Năng Chống Nước | IP44 |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Trọng Lượng | 7 kg |
Nếu bạn đang gặp vấn đề với áp lực nước yếu trong gia đình hay hệ thống cấp thoát nước của bạn, Máy bơm tăng áp 135W Navy GD-135A Gold Series chính là giải pháp tối ưu. Được thiết kế với công nghệ tiên tiến cùng các thành phần chất lượng cao, sản phẩm này không chỉ giúp tăng áp lực nước mà còn đảm bảo hoạt động ổn định và bền bỉ theo thời gian.
Hiệu Quả Tăng Áp Lực:
Với thiết kế chuyên dụng và cánh bơm bằng đồng kết hợp cốt inox 304, máy bơm mang lại khả năng tăng áp lực nước hiệu quả, đảm bảo nước luôn đủ mạnh cho mọi nhu cầu sử dụng.
Động Cơ 100% Dây Đồng:
Sử dụng công nghệ tiên tiến với động cơ chất lượng cao, máy bơm vận hành mượt mà, tiết kiệm điện năng và có tuổi thọ vượt trội.
Thiết Kế Chắc Chắn, Chống Nước IP44:
Vỏ máy bơm được làm từ nhôm sóng mạ, không chỉ tăng độ bền mà còn giúp giải nhiệt tốt, cùng khả năng chống nước đạt chuẩn IP44, đảm bảo hoạt động ổn định trong môi trường ẩm ướt.
Thông Số Ưu Việt:
Tốc độ không tải 2850 rpm, lưu lượng 34 Lít/Phút và khả năng đẩy cao 25m giúp máy bơm tăng áp phù hợp với nhiều ứng dụng trong gia đình và hệ thống cấp thoát nước.
Máy bơm tăng áp 135W Navy GD-135A Gold Series là lựa chọn lý tưởng cho:
Lắp Đặt:
Vận Hành:
Bảo Dưỡng:
Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt mua Máy bơm tăng áp 135W Navy GD-135A Gold Series, hãy truy cập website duc7hienstore.com. Chúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng với giá thành cạnh tranh, đồng thời hỗ trợ bảo trì, bảo hành và sửa chữa chuyên nghiệp.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng