Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy cân bằng Laser 2 tia xanh Bosch GCL 2-50 CG Professional
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng BOSCH
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | BOSCH |
| Model | GCL 2-50 CG |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Điện áp pin | 12.0 V |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 10 mW, 630 – 650 nm, < 1mW |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | 20 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 50 m |
| Độ chính xác | ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Phạm vi làm việc của các điểm laze, tối đa | 10 m (phía trên), 10 m (phía dưới) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Cấp bảo vệ | IP 54*** (***ngoại trừ cho pin lithium-ion và bộ nguồn pin AA1) |
| Thời gian vận hành (tối đa) | 10 h (Iôn Lithium) và 4 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền ngang và theo điểm, 13 h (Iôn Lithium) và 6 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền ngang, 15 h (Iôn Lithium) và 12 h (4 x AA) trong hoạt động theo đường truyền, 60 h (Iôn Lithium) và 32 h (4 x AA) trong hoạt động theo điểm |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,6 kg |
| Màu sắc của các điểm | màu đỏ |
| Trình chiếu | 2 đường / 2 điểm |
| Độ chính xác điểm thiên đế | ± 0.7mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Bộ tiếp nhận laze tương thích | LR 7 |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 20 m |
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 50 m |
Máy cân bằng Laser 2 tia xanh Bosch GCL 2-50 CG Professional
Tia laser xanh sắc nét:
Kết nối Bluetooth® thông minh:
Nguồn điện linh hoạt:
Thiết kế nhỏ gọn, tiện lợi:
Sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực:
Truy cập website www.duc7hienstore.com để biết thêm thông tin và đặt mua Máy cân bằng Laser 2 tia xanh Bosch GCL 2-50 CG Professional cùng nhiều sản phẩm đo lường chính hãng khác. Chúng tôi cung cấp sỉ lẻ với giá cạnh tranh tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Hotline Tư Vấn:
Nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sở hữu sản phẩm công nghệ cao, nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng