Máy Mài Góc Dùng Pin 21V Dekton M21-AG100CP
950.000 đ
1.010.000 đ
Đã bán 201+ sản phẩm
Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Mài Khuôn Dekton M21-MK
| Thương Hiệu | DEKTON |
| Model | M21-MK |
| Điện Áp | 21V chân Pin Thông Dụng M21 |
| Động Cơ | Brushless không chổi Than |
| Tốc Độ Không Tải | 0-28.000rpm |
| Đầu Kẹp | 6mm |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng