Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy rửa xe công nghiệp 2,2kW DDEKO DK-X22 xe đẩy
| Thương hiệu | DDEKO - KOMI |
| Model | DK-X22 |
| Điện áp | 220V -50Hz 1 Pha |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2.2Kw |
| Áp lực | 2200PSI ~ 220bar |
| Chỉnh áp | Có |
| Đầu bơm | Chuyên Nghiệp |
| Lưu lượng | 13 Lít / Phút |
| Loại máy | Xịt rửa công nghiệp , có xe đẩy + chỉnh áp lực |
| Phụ kiện | Máy + khẩu xịt ( nối dài ) , dây áp 12m , dây hút , cút nối , lược rác ...... |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Trọng lượng | 35Kg 580*440*400 mm |

Máy rửa xe DDEKO DK-X22 với áp lực cao 2200PSI phù hợp cho các công việc từ xịt rửa xe cộ, vệ sinh nhà cửa, sân vườn, đến việc làm sạch chuồng trại, công trình hay nhà xưởng quy mô lớn. Nhờ vào tính năng chỉnh áp, người dùng có thể dễ dàng điều chỉnh áp lực tùy theo từng loại bề mặt cần làm sạch, đảm bảo an toàn và hiệu quả.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng