Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Xịt Rửa Công Nghiệp Dekton DK-HPW7500 ( 7.5KW - 3 Pha )
| Thương Hiệu | DEKTON dòng Công Nghiệp |
| Model | DK-HPW7500 |
| Điện Áp | 380V - 3 pha |
| Động Cơ | 100% Dây Đồng |
| Công Suất | 7500W ( 7,5 KW ) |
| Áp Lực | 3625 Psi ( 250 bar) |
| Chỉnh Áp | Có |
| Lưu Lượng | 16L/Phút |
| Dây Áp Lực | 15m |
| Phụ Kiện | Dây bố thép cao cấp dài 15m,Súng xịt rửa dài 1.1 m loại tốt, ruột bằng kim loại ,kèm 4 đầu béc ,Lọc rác 2 tầng .... |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 80kg 840 x 460 x 540 |
Máy xịt rửa công nghiệp Dekton DK-HPW7500 mang lại hiệu suất vượt trội với động cơ mạnh mẽ và áp lực cao, đảm bảo hiệu quả làm sạch tối ưu cho các công trường, chuồng trại, nhà xưởng và các ngành công nghiệp. Động cơ 100% dây đồng cùng khả năng chỉnh áp linh hoạt giúp máy hoạt động bền bỉ và thích ứng với mọi nhu cầu vệ sinh khác nhau. Với phụ kiện cao cấp đi kèm, máy xịt rửa Dekton DK-HPW7500 là lựa chọn hoàn hảo cho mọi công việc vệ sinh công nghiệp.
Đảm bảo hiệu quả vệ sinh với máy rửa xe công nghiệp Dekton DK-HPW7500!
#DektonDKHPW7500 #MáyXịtRửaCôngNghiệp #VệSinhCôngTrường #VệSinhNhàXưởng #MáyXịtRửaChuồngTrại #Duc7HienStore #MáyRửaXeCôngNghiệp #CôngNghiệp #VệSinhHiệuQuả
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng