Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy rung lát gạch Pin 21V Hukan G2-RG123 ( chưa Pin & Sạc )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | HUKAN |
| Model | G2-RG123 |
| Điện Áp | 21V chân pin thông dụng M21 |
| Tần số rung | 3500-8500 Vòng / Phút |
| Chỉnh Tốc | 12 cấp rung |
| Khả Năng Hút | 60 kg |
| Đường kính mặt hít | 123mm ( mặt hít cao su đúc dày 8mm ) |
| Rung gạch | 60 - 120cm |
| Phím Điều Chỉnh | cảm ứng |
| Loại Máy | Hút & Rung Gạch dùng pin M21 |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng |

Công Nghệ Hiện Đại:
Thiết Kế Tiện Dụng:
Thao Tác Đơn Giản:
Ứng Dụng Đa Dạng:
Chuẩn Bị:
Thao Tác:
Bảo Quản:
👉 Website: www.duc7hienstore.com
👉 Hotline Tư Vấn: 0982408409 (Zalo) | 0908416656 (Mr. Đức)
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng