Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy xịt rửa công nghiệp 2.5kW Amaxtools AMG2500 xe đẩy
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng AMAXTOOLS
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | AMAXTOOLS |
| Model | AMG2500 |
| Điện áp | 1 pha - 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2.5kW |
| Tốc độ không tải | 1450 rpm |
| Áp lực | 60-120 Bar |
| Chỉnh áp | Có |
| Lưu lượng | 14 lít / phút |
| Phụ kiện | Máy + dây áp 10 mét + khẩu xịt + cây nối + bộ ống hút + phụ kiện.... |
| Loại máy | Xịt rửa cao áp xe đẩy |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 60 x 40 x 45cm |
Máy Xịt Rửa Công Nghiệp 2.5kW Amaxtools AMG2500 Xe Đẩy
- Hiệu Suất áp lực cao , Ứng Dụng Linh Hoạt ...công việc xịt rửa chuyên nghiệp ...
Máy xịt rửa công nghiệp Amaxtools AMG2500 với công suất 2.5kW và thiết kế xe đẩy linh hoạt là lựa chọn hoàn hảo cho những công việc tẩy rửa, làm sạch hiệu quả và tiết kiệm thời gian. Với áp lực xịt cao từ 60-120 Bar, máy giúp bạn dễ dàng vệ sinh xe, máy móc, công trình, và nhiều khu vực khác như nhà xưởng, sân vườn, nhà bếp, tường nhà… trong thời gian ngắn nhất. Đặc biệt, máy còn hỗ trợ sử dụng trong các gara ô tô chuyên nghiệp, đảm bảo sự tiện lợi và hiệu suất cao.
Duc7HienStore cung cấp máy xịt rửa công nghiệp, máy rửa xe gia đình và các sản phẩm liên quan với giá thành cạnh tranh. Chúng tôi cam kết bảo hành, bảo trì và sửa chữa sản phẩm tại quận Tân Bình, TP.HCM.
Tham khảo chi tiết sản phẩm tại: Máy Xịt Rửa Công Nghiệp Amaxtools AMG2500
#MáyXịtRửaCôngNghiệp #AmaxtoolsAMG2500 #MáyRửaXeCaoÁp #XịtRửaXeĐẩy #MáyRửaXeGiaĐình#MáyXịtRửa#Duc7HienStore#MáyRửaXeÔTô #MáyXịtRửaCôngNghiệp #AmaxtoolsAMG2500 #MáyRửaXeCaoÁp #XịtRửaXeĐẩy #MáyRửaXeGiaĐình #MáyXịtRửa
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng