Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 15m Navy GD18K Gold Series
| Thương hiệu | NAVY Gold Series |
| Model | GD18K |
| Điện áp | 220V - 50Hz |
| Động cơ | 100% dây dồng |
| Công suất | 375W ~ 0.5Hp |
| Lưu lượng | 117 lít / phút |
| Cột áp | 15 m |
| Hút sâu | 9 m |
| Ống hút / xả | (Φ) 34 / 34mm |
| Cánh bơm | PRO , cốt inox 304 |
| Quy cách đóng gói | thùng giấy |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 7kg |
_ giải pháp bơm nước tiết kiệm điện, mạnh mẽ và bền bỉ cho công việc cấp thoát nước dân dụng, tưới tiêu, bơm nước cho bình chứa, ao hồ hay cho các công trình nhà cao tầng? Máy bơm nước 375W đẩy cao 15m Navy GD18K Gold Series chính là lựa chọn lý tưởng, với thiết kế tiên tiến và chất lượng vượt trội từ thương hiệu NAVY Gold Series.

Thân Nhôm Mạ Chống Oxy Hóa:
Giúp tăng độ bền bỉ, chống ăn mòn trong mọi điều kiện môi trường, đảm bảo máy hoạt động ổn định và bền lâu theo thời gian.
Cánh Bơm PRO, Cốt Inox 304:
Thiết kế cánh bơm chuyên dụng kết hợp cốt inox 304 tối ưu hiệu suất bơm, giảm hao mòn, mang lại khả năng sử dụng lâu dài và hiệu quả vượt trội.
Động Cơ 100% Dây Đồng:
Sử dụng động cơ chất lượng cao với 100% dây đồng, giúp tăng cường hiệu suất hoạt động và độ bền của máy bơm.
Lắp Đặt:
Vận Hành:
Bảo Dưỡng:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng