Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao , đẩy xa 1.1kW Navy 1100TB
| Thương hiệu | NAVY Pumps |
| Model | 1100TB |
| Điện áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công suất | 1.1kW - 1.5Hp |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Lưu Lượng | 317 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 28m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 49/42 mm |
| Cánh Bơm | đồng , cốt inox 304 |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng Lượng | 19kg |
_ là dòng máy bơm nước đẩy cao, đẩy xa công suất 1.1kW – 1.5Hp đến từ thương hiệu NAVY Pumps, chuyên dụng cho gia đình, tưới tiêu và công trình dân dụng. Máy sử dụng điện 1 pha 220V/50Hz, động cơ 100% dây đồng bền bỉ, hoạt động ổn định và tiết kiệm điện.

_Tại sao nên chọn máy bơm nước đẩy cao , đẩy xa Navy 1100TB :
_Công dụng bơm nước 1.1kw Navy 1100TB :
Cấp nước sinh hoạt cho nhà cao 3-5 tầng, tăng áp cho hệ thống téc nước, bơm nước giếng đào, giếng khoan nông, bơm tưới vườn, bơm cấp cho bồn rửa xe, chuồng trại, ao hồ nhỏ. Đẩy xa tốt nên dùng được cho đường ống dài, nhiều co lơi.
_Ứng dụng máy bơm tưới , nông lâm nghiệp Navy 1100TB :
Nhà phố, biệt thự, nhà trọ cao tầng, trang trại nhỏ, vườn cây ăn trái, vườn rau, hệ thống phun mưa, bơm nước từ bể ngầm lên bồn sân thượng, cấp nước cho quán ăn, xưởng sản xuất quy mô nhỏ.
_Hướng dẫn sử dụng máy bơm nước đẩy cao Navy 1100TB :
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng