Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao , đẩy xa 2.2Kw Navy 2200TB
| Thương hiệu | NAVY Pumps |
| Model | 2200TB |
| Điện áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 2.2kW - 3.0Hp |
| Lưu lượng | 500 Lít / Phút |
| Đẩy cao | 36m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 60 / 60 mm |
| Cánh bơm | đồng, cốt inox 304 |
| Dòng bơm | đẩy cao & xa |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 30kg |
🛠️ Máy bơm nước đẩy cao , đẩy xa 2.2Kw Navy 2200TB
– Giải Pháp Tối Ưu Cho Công Việc Cấp Nước : thuộc dòng bơm công suất lớn, được thiết kế để đáp ứng các yêu cầu khắt khe trong việc cấp nước trên diện rộng. Với lưu lượng bơm tối đa 500 lít/phút và khả năng đẩy cao 25m, sản phẩm này phù hợp cho nông nghiệp, công nghiệp và các công trình xây dựng quy mô lớn.
Lắp Đặt:
Sử Dụng:
Bảo Quản:
Chất Lượng Đảm Bảo
Hiệu Quả Cao:
Giá Thành Hợp Lý:
Hậu Mãi Chu Đáo:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng