Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm chìm INOX 0.75kW Navy SSV750
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | SSV750 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Thân vỏ | INOX |
| Công suất | 750W - 1HP |
| Lưu lượng | 300 lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 14m |
| Ống xả | Φ 60mm |
| Loại bơm | chìm - cánh gang , cốt INOX 304 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 19.5 kg |
Máy bơm chìm INOX Navy SSV750 công suất 750W (1HP) là lựa chọn hàng đầu cho các nhu cầu bơm nước với hiệu suất cao, độ bền vượt trội và thiết kế hiện đại. Sản phẩm đến từ thương hiệu NAVY Pumps , đáp ứng tốt các yêu cầu trong cấp thoát nước, xây dựng, dân dụng, chống ngập, tưới tiêu, bơm giếng, ao hồ, và nhiều ứng dụng khác.
Máy bơm chìm INOX Navy SSV750 được thiết kế để phục vụ nhiều mục đích khác nhau:
Lựa chọn máy bơm chìm INOX Navy SSV750 – Giải pháp tối ưu cho mọi nhu cầu cấp thoát nước của bạn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng