Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm lưu lượng 1.5kW 2Hp Navy LHF/6BR
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | LHF/6BR |
| Điện Áp | 1 Pha - 220V 50Hz |
| Công Suất | 1500W - 2Hp |
| Lưu Lượng | 930 Lít / Phút |
| Đẩy Cao | 14m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ) 114/114 mm |
| Cánh Bơm | Đồng - cốt inox 304 |
| Loại Bơm | mẫu- bơm ý |
| Đóng Gói | Thùng Gỗ |
| Nhập Khẩu | CO, CQ |
| Bảo Hành | 6 tháng |
| Trọng Lượng | 31kg |
Hiệu Suất Vượt Trội:
Độ Bền Vượt Thời Gian:
Tiết Kiệm Điện Năng:
Thiết Kế Thông Minh:
Dễ Dàng Sử Dụng Và Bảo Trì:
Sản Phẩm Chính Hãng:
Công Suất Vượt Trội:
Giá Thành Cạnh Tranh:
Hậu Mãi Chu Đáo:
#MáyBơmLưuLượngLớn #MáyBơmNướcCôngSuấtCao #NavyLHF/6BR #MáyBơmNướcChínhHãng #BơmNướcTướiTiêu #BơmNướcCôngNghiệp #ĐứcHiềnStore #NAVYPumps
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng