Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm nước 375W đẩy cao 34m Navy GD-WZB35 Gold Series
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng NAVY pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY pumps |
| Model | GD-WZB35 Gold Series |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công Suất | 0.5Hp - 375W |
| Lưu lượng | 34 lít / phút |
| Đẩy cao | 34m |
| Ống hút/ ra | (Φ) 34 /34mm |
| Hút sâu | 9m |
| Chất liệu cánh/ cốt | Đồng , cốt inox 304 |
| Loại bơm | chuyên đẩy cao |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5 |
Máy Bơm Nước 375W Đẩy Cao 34m Navy GD-WZB35 Gold Series
– giải pháp tối ưu bơm nước hiệu quả cho công trình, nhà cao tầng...
Máy bơm nước Navy GD-WZB35 Gold được thiết kế chuyên dụng để đáp ứng nhu cầu bơm nước lên các tầng cao lên tới 34m, phù hợp với nhà ở, cao ốc và các công trình lớn. Với khả năng đẩy cao ấn tượng và độ bền vượt trội, đây là giải pháp lý tưởng cho các hệ thống cấp nước yêu cầu hiệu suất cao và hoạt động bền bỉ.
Hiệu suất vượt trội:
Chất liệu bền bỉ:
Động cơ dây đồng nguyên chất:
Ứng dụng đa năng:
Cách lắp đặt:
Cách bảo quản:
www.duc7hienstore.com tự hào là nhà phân phối chính thức các sản phẩm máy bơm nước đẩy cao thương hiệu NAVY Pumps với giá thành cạnh tranh nhất.
Nhanh tay đặt hàng để sở hữu giải pháp cấp nước hiệu quả nhất cho công trình của bạn ngay hôm nay!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng