Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 100W Navy GA120
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | GA120 |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Công suất | 100W ( 0.13Hp ) |
| Lưu lượng | 22 Lít / phút |
| Đẩy cao / cột áp | 20m |
| Óng hút / xả | (Φ) 21/21 |
| Hút sâu | 9m |
| Cánh bơm | Đồng , cốt INOX 304 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 4.kg |
Máy bơm tăng áp 100W Navy GA120 là lựa chọn lý tưởng để giải quyết các vấn đề nước yếu, đảm bảo áp lực nước ổn định cho các nhu cầu sử dụng hàng ngày. Được thiết kế nhỏ gọn và hiện đại, sản phẩm phù hợp cho gia đình, công trình xây dựng, văn phòng, nhà hàng, hoặc các hệ thống tưới tiêu.
#MáyBơmTăngÁp #NavyGA120 #MáyBơmNướcYếu #TăngÁpGiaĐình #MáyBơmTướiTiêu #MáyBơmNước100W #NAVYPumps #ĐẩyCao20m #GiaĐìnhVănPhòngNhàHàng
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng