Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm tăng áp 216W Rymaru RY/48-400 ( DC 24V - AC 160-265V )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng RYMARU
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | RYMARU |
| Model | RY/48-400 |
| Điện áp | DC 24V - AC 160-265V |
| Loại động cơ | không chổi than |
| Công suất | 216W |
| Tốc độ không tải | 10500 vòng/phút |
| Lưu lượng | 4m3/ h |
| Đẩy cao | 32m |
| Hút sâu | 5m |
| Mặt điều khiển | LED - Nút bấm |
| Đồ ồn thấp | 30dB |
| Cánh bơm / Trục | Đồng , cốt INOX |
| Ống hút / Xả | 25/25mm |
| Loại máy | bơm tăng áp điện tử tiết kiệm điện ... |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 6.5kg 27x21x31 |
Giải Pháp Tăng Áp Lực Nước An Toàn, Hiệu Quả ...
Máy bơm tăng áp Rymaru RY/48-400 là thiết bị tối ưu cho nhu cầu tăng áp lực hệ thống nước trong gia đình, tòa nhà, và các ứng dụng công nghiệp. Sản phẩm được thiết kế hiện đại, tiết kiệm điện năng, hoạt động ổn định với độ bền cao, đảm bảo đáp ứng hiệu quả ngay cả trong những điều kiện khắc nghiệt.
Hướng dẫn lắp đặt và sử dụng
Lắp đặt:
Sử dụng:
Bảo quản:
Hãy đến ngay www.duc7hienstore.com để sở hữu Máy bơm tăng áp Rymaru RY/48-400 chính hãng với giá cả cạnh tranh nhất.
Hotline tư vấn:
Đặt hàng ngay hôm nay để nhận ưu đãi hấp dẫn!
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng