Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Cân Bằng Laser 16 Tia Xanh TOYAMA 4D-350G
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng TOYAMA
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
Video mô tả : https://www.youtube.com/shorts/DvCUkIxIH6c
| Thương Hiệu | TOYAMA |
| Model | 4D-350G |
| Nguồn Pin | Pin Litinium ION 10.800mAh |
| Loại Tía | Xanh |
| Chùm Tia | 16 tia laser xanh - 4D |
| Bước Sóng Laser | 532nm |
| Dot Bước Sóng | 650nm |
| Laser An Toàn | cấp 2 |
| Phạm Vi Nhiệt độ | 0 ℃ -40 ℃ |
| Phạm Vi Làm Việc | Không detector 30m , Có detector 60m |
| Phạm Vi bù Tự Động | ± 2.5 ° |
| Độ Chính Xác | ± 1mm / 5m |
| Nhiệt Độ Làm Việc | -5 ~ 45 ℃ |
| Phụ Kiện | 01 máy chủ Laser 4D-16 tia xanh+ 02 pin 10.800 mAh+ 01 sạc pin máy+ 01 giá treo máy có nam châm từ tính+ 01 ke gắn tường+ 01 giá nâng máy+ 01 móc khóa điều khiển từ xa |
| Bảo Hành | 12 Tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 2.8 x33 x15x28.5 |
Máy cân bằng laser 16 tia xanh 4D là thiết bị hiện đại được thiết kế để phát ra các chùm sáng laser quét ngang và dọc, giúp xác định các điểm cân bằng và các đường thẳng, đường ngang vuông góc một cách chính xác. Với công nghệ tiên tiến, máy được sử dụng trong nhiều ứng dụng khác nhau, mang lại sự tiện lợi và hiệu quả cho người dùng.
Máy cân bằng laser 16 tia xanh 4D được sử dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực như:
Sản phẩm được bảo hành 12 tháng, đảm bảo chất lượng và sự yên tâm cho người sử dụng.
Việc chọn mua máy cân bằng laser chính hãng giúp đảm bảo chất lượng, độ bền và hiệu suất cao. Với các tính năng ưu việt và độ chính xác cao, máy cân bằng laser 16 tia xanh 4D sẽ là trợ thủ đắc lực trong các công việc thi công và trang trí nội thất.
Để biết thêm thông tin chi tiết và được tư vấn, quý khách hàng có thể truy cập website www.duc7hienstore.com hoặc liên hệ qua hotline: 0908416656 (Mr Đức).
Sự lựa chọn máy cân bằng laser 16 tia xanh 4D của TOYAMA không chỉ mang lại hiệu quả công việc mà còn đảm bảo độ chính xác và sự tiện lợi vượt trội.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng