Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Cân Bằng Laze RUBYQ 12 Tia Xanh Siêu Sáng
| Thương Hiệu | RUBYQ |
| Model | 12 |
| Điện áp | 4.5V 3000mAh / 5-7h. |
| Số bòng | 12 |
| Tia laser bước sóng | Xanh _ 515nm |
| Độ chính xác | ± 1mm/5m |
| Phạm vi làm việc | 25m |
| Phạm vi tự cân bằng | ± 3 ° |
| Nhiệt dộ làm việc | – 5 ~ 45 ℃ |
| Phụ kiện | Bát treo nam châm , bộ năng, bát móc, 2 pin , sạc, remote....... |
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy Cân Bằng Laze RUBYQ 12 Tia Xanh Siêu Sáng


HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng