Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy rửa xe 3000W Cao Áp Hukan G2-CA3003 Chỉnh Áp Xe Đẩy
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng HUKAN
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | HUKAN |
| Model | G2-CA3003 |
| Điện áp | 220V - 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 3000W |
| Áp lực | 300 bar |
| Lưu lượng | 15 lít / phút |
| Chỉnh áp | Có |
| Tích hợp | Công tắc chống giật + xe đẩy |
| Phụ kiện | Khẩu xịt ,dây áp , bộ dây hút |
| Loại máy | xịt rửa xe có xe đẩy công xuất lớn 300W có chỉnh áp |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng |
Máy rửa xe 3000W Hukan G2-CA3003 là giải pháp lý tưởng cho nhu cầu xịt rửa đa năng với những ưu điểm vượt trội: công suất mạnh mẽ, thiết kế linh hoạt và tích hợp các tính năng an toàn. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình, dịch vụ hoặc DIY.
Hướng dẫn sử dụng và bảo quản
Sử dụng:
Bảo quản:
Duc7HienStore.com chuyên cung cấp máy rửa xe thương hiệu HUKAN chính hãng với giá thành cạnh tranh.
#Máy_rửa_xe_3000W_Hukan_G2_CA3003 #Hiệu_suất_cao #Áp_lực_300Bar #Xịt_rửa_ô_tô #Vệ_sinh_rong_rêu #DIY #Máy_rửa_xe_chính_hãng #Hukan_G2_CA03
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng