Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy rửa xe cao áp 3000W Dekton DK-CWR3001 chỉnh áp - chống giật
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng DEKTON
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | DEKTON |
| Model | DK-CWR3001 |
| Điện áp | 220v - 50hz tích hợp chống giật , an toàn |
| Công suất | 3000W |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Áp lực | 180 Bar |
| Lưu lượng nước | 14 lít / phút |
| Chỉnh áp | 50 - 180 Bar |
| Tự ngắt | có |
| Nâng cấp | Công Tắc Chống Giựt ,Lược Rác Âm ,cần Nối Dài |
| Phụ kiện | Dây áp dài 12m,khẩu xịt ,bình đựng bọt tuyết ,dây hút , cút nối , lược rác |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 11.8kg 15kg x41x23x47 |

Tiện ích:
Sử dụng:
Bảo quản:
Liên hệ ngay để sở hữu máy rửa xe cao áp 3000W Dekton DK-CWR3001 chính hãng tại www.duc7hienstore.com. Để được tư vấn, vui lòng gọi Hotline: 0982408409 (Zalo) hoặc 0908416656 (Mr. Đức).
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng