Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy siết bulong 1500Nm Pin M21 KingBlue KM18S12 ( cốt 1/2 inch )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm thương hiệu chính hãng KINGBLUE
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | KINGBLUE |
| Model | KM18S12 |
| Điện áp | 18-21V chân pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Lực siết | 1500 Nm |
| Lực mở | 1800 Nm |
| Tốc độ không tải | 0-1100/1300/1500/1800 r/m |
| Tốc độ va đập | 0-1700/1900/2000/2200 bpm |
| Chỉnh tốc | 4 cấp |
| Đầu cốt | 1/2 inch |
| Bảo hành | 16 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trong lượng | 2.98 kg |
www.duc7hienstore.com tự hào là đơn vị phân phối chính hãng máy siết bu lông KingBlue, cam kết:
Hãy liên hệ ngay để sở hữu máy siết bu lông KingBlue KM18S12 và nâng cao hiệu quả công việc của bạn!
#MáySiếtBuLôngPin #KingBlueKM18S12 #MáySiếtBuLông1500Nm #DụngCụCôngNghiệp #SửaChữaXeTải #XâyDựng #ThiếtBịCôngNghiệp #duc7hienstore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng