Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy siết bulong Pin 650Nm KingBlue KM18SE ( cốt 1/2 inch )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng KINGBLUE
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | KINGBLUE |
| Model | KM18SF |
| Điện áp | 18-21V chân pin thông dụng M21 |
| Động cơ | Brushless không chổi than |
| Lực siết | 650 Nm |
| Lực mở | 860 Nm |
| Tốc độ không tải | 0-2000/2300/2700/3000 r/m |
| Chỉnh tốc | 4 cấp |
| Đầu cốt | 1/2 inch |
| Bảo hành | 16 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trong lượng | 1.78 kg |
Máy siết bu lông pin KingBlue KM18SE là sản phẩm được thiết kế đặc biệt để mang lại hiệu suất cao, tính ổn định vượt trội, và độ bền lâu dài. Với lực siết 650Nm và lực mở 860Nm, sản phẩm này phù hợp cho nhiều lĩnh vực như sửa chữa ô tô, xe máy, xây dựng, và công nghiệp nặng.
www.duc7hienstore.com là nhà phân phối chính hãng các dòng máy siết bu lông KingBlue, cam kết:
#MáySiếtBuLôngPin #KingBlueKM18SE #MáySiếtBuLông650Nm #CôngNghiệpNặng #SửaChữaÔTô #XâyDựng #ThiếtBịCôngNghiệp #duc7hienstore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng