Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Bơm nước đẩy cao 30m Navy SM200 Gold Series
| Thương hiệu | NAVY Pumps |
| Model | SM200 Gold |
| Điện áp | 220V 50Hz |
| Động cơ | 100 % dây đồng |
| Công suất | 375W |
| Lưu lượng | 45 lít / phút |
| Đẩy cao | 30m |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 34/34 mm |
| Cánh bơm | đồng, cốt inox 304 |
| Khả Năng Chống Nước | IP44 |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng Lượng | 7.5kg |
_sản phẩm nổi bật đến từ thương hiệu NAVY Pumps, mang lại hiệu suất vượt trội và độ bền cao. Đây là giải pháp lý tưởng cho những nhu cầu bơm nước tại gia đình hoặc công trình với khả năng đẩy cao đến 30 mét và lưu lượng dòng chảy ấn tượng 45 lít/phút.

_Máy bơm nước đẩy cao Navy SM200 là lựa chọn hoàn hảo cho:
_Để máy bơm luôn hoạt động hiệu quả, người dùng nên:
_Máy bơm nước đẩy cao Navy SM200 là sản phẩm đáng tin cậy, hiệu suất mạnh mẽ và bền bỉ. Đây là trợ thủ đắc lực trong việc cung cấp nước sạch cho gia đình hoặc các công trình xây dựng. Đầu tư vào một sản phẩm chính hãng đảm bảo bạn có một thiết bị hoạt động ổn định, an toàn và hiệu quả trong thời gian dài.
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng