Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã YPTF5E319 giảm 25.000 đ cho đơn từ 900.000 đ đến 9.900.000 đ
Máy bơm đẩy cao 22m Shushui SU1.5DK-24
| Thương hiệu | SHUSUI |
| Model | SU1.5DK-24 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 200W- 1.0Hp |
| Đẩy cao | 22m |
| Lưu lượng | 200 lít / phút |
| Ống hút / xả | (Φ) 49 / 49mm |
| Hút sâu | 9m |
| Cánh bơm | Pro - cốt INOX 304 |
| Loại bơm | dân dụng - đẩy cao |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 8.5 kg |
Với công suất 750W và lưu lượng nước lên đến 200 lít/phút, Shushui SU1.5DK-24 đảm bảo bơm nước nhanh chóng, ổn định và đáp ứng tốt các nhu cầu sử dụng nước trong gia đình cũng như công trình.
Sản phẩm của Shusui được sản xuất và kiểm định nghiêm ngặt, đảm bảo chất lượng cao, hiệu suất ổn định.
Bảo hành 6 tháng, dịch vụ hỗ trợ bảo trì và sửa chữa nhanh chóng tại quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh.
Máy bơm Shushui SU1.5DK-24 được phân phối chính thức tại www.duc7hienstore.com với giá cả ưu đãi nhất trên thị trường.
Để được tư vấn chi tiết và đặt hàng, vui lòng liên hệ:
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng