Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy bơm đĩa 1.1kW Navy CPM170 ( đẩy cao 40m )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương hiệu | NAVY pumps |
| Model | CPM170 |
| Điện áp | 220V 50hz |
| Động cơ | 100% dây đồng |
| Công suất | 1,1kW - 1.5Hp |
| Đẩy cao / cột áp | 40m |
| Lưu lượng | 120 lít / phút |
| Hút sâu | 9m |
| Ống hút / xả | (Φ) 42/34 |
| Cánh bơm | Đồng cốt INOX 304 |
| Bảo hành | 6 tháng |
| Xuất xứ | china |
| Trọng lượng | 18 kg |
Máy bơm ly tâm 1.1kW Navy CPM170 là dòng sản phẩm cao cấp, mang lại hiệu suất vượt trội và độ bền bỉ tối đa. Với khả năng đẩy cao lên đến 40m và lưu lượng nước lớn 120 lít/phút, sản phẩm này đáp ứng mọi nhu cầu bơm nước trong dân dụng và công nghiệp.
Để được tư vấn chi tiết và đặt mua sản phẩm, vui lòng liên hệ:
#MáyBơmLyTâm #MáyBơmĐĩa #MáyBơm1kW #NavyCPM170 #MáyBơmĐẩyCao #MáyBơmHútSâu #MáyBơmDânDụng #NavyPumps #ĐứcHiềnStore
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng