Danh sách mã chưa sử dụng được tạo từ admin.
Áp mã CSJF5E323 giảm 15.000 đ
Áp mã CPVF5E943 giảm 15.000 đ
Áp mã FTXF5E677 giảm 15.000 đ
Áp mã ZLGF5E204 giảm 15.000 đ
Áp mã XPRF5E813 giảm 15.000 đ
Áp mã YQGF5E390 giảm 15.000 đ
Áp mã QKQF5E491 giảm 15.000 đ
Áp mã LBSF5E322 giảm 15.000 đ
Áp mã IZHF5E761 giảm 15.000 đ
Áp mã ADMF5E475 giảm 15.000 đ
Áp mã HJDF5E740 giảm 15.000 đ
Áp mã UHQF5E188 giảm 15.000 đ
Máy Bơm Ly Tâm Trục Ngang NAVY HM90-2S ( 0.45kW - 2 tầng cánh )
Nhằm mang đến sự tin tưởng lẫn nhau - cho nhu cầu mua sắm
Cam kết : sản phẩm chính hãng Navy Pumps
Cam kết : đúng mô tả , đúng hình ảnh ..
Cam kết : bảo hành theo chính sách Công Ty ...
_______________Chân thành cám ơn quý khách __________________
| Thương Hiệu | NAVY Pumps |
| Model | HM90-2S |
| Điện Áp | 1 pha 220V 50Hz |
| Công Suất | 0.45kW |
| Động Cơ | 100% dây đồng |
| Lưu Lượng | 90 lít / phút |
| Đẩy Cao | 22m |
| Hút Sâu | 9m |
| Ống Hút / Xả | (Φ): 34/34 |
| Số tầng Cánh | 2 tầng cánh |
| Cánh Bơm / Cốt | PRO , cốt INOX 304 |
| Loại Bơm | nhập khẩu CO CQ |
| Bảo Hành | 24 tháng |
| Xuất Xứ | china |
| Trọng Lượng | 9 kg |
Máy Bơm Ly Tâm Trục Ngang NAVY HM90-2S (0.45kW - 2 Tầng Cánh) - Hiệu suất Cao, Lực Mạnh & bền bỉ - Chính Hãng
Máy bơm ly tâm ngang NAVY HM90-2S là một trong những sản phẩm nổi bật của thương hiệu NAVY, mang đến giải pháp hiệu quả cho những yêu cầu cấp nước áp lực cao trong công nghiệp và dân dụng. Với thiết kế mạnh mẽ và hiệu suất vượt trội, sản phẩm này đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng trong các lĩnh vực khác nhau.
#MáyBơmLyTâm #MáyBơmTrụcNgang #NavyHM90_2S #MáyBơmChínhHãng #BơmTăngÁp #CấpNướcCôngNghiệp #BơmLọcNước #XửLýNướcThải #Bơm ThựcPhẩm #duc7hienstore
Truy cập ngay để tìm hiểu thêm về sản phẩm máy bơm nước ly tâm trục ngang NAVY HM90-2S và nhận tư vấn miễn phí!www.duc7hienstore.com
HỘ KINH DOANH ĐIỆN CƠ MINH ĐỨC
Địa chỉ: 88 đường Bảy Hiền, phường 11, quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
Điện thoại: 0908.416.656 - 0982.408.409
Website: https://duc7hienstore.com/
Email: duc7hienstore@gmail.com
Email nhận hoá đơn: hoadonduc7hien@gmail.com

0982408409
Chat Facebook
0908416656
duc7hienstore@gmail.com
Mua ngay
Thêm vào giỏ hàng